Connect with us

Entertainment

കട്ട ക്ളീഷേ, മനസ്സ് മടുപ്പിക്കുന്ന മൈ സ്റ്റോറി!

സിനിമയ്ക്കുള്ളിലെ സിനിമയുടെ കഥ പറയുന്ന പ്രിത്വിരാജ് – പാർവതി താരജോഡികളുടെ കൂട്ടുകെട്ടിൽ പിറന്ന മൈ സ്റ്റോറി പ്രേക്ഷകന്റെ ക്ഷമ പരീക്ഷിക്കുന്നതിൽ മുന്നിലാണ്

ലക്ഷ്മി നാരായണന്‍

Published

on

സിനിമയ്ക്കുള്ളിലെ സിനിമയുടെ കഥ പറയുന്ന പ്രിത്വിരാജ് – പാർവതി താരജോഡികളുടെ കൂട്ടുകെട്ടിൽ പിറന്ന മൈ സ്റ്റോറി പ്രേക്ഷകന്റെ ക്ഷമ പരീക്ഷിക്കുന്നതിൽ മുന്നിലാണ്. എന്ന് നിന്റെ മൊയ്‌ദീൻ എന്ന സൂപ്പർ ഹിറ്റ് ചിത്രത്തിന് ശേഷം പ്രിത്വിരാജ് – പാർവതി കൂട്ടുകെട്ടിൽ വരുന്ന ആദ്യ സിനിമ, ടേക് ഓഫ് എന്ന മികച്ച ചിത്രത്തിന് ശേഷം പാർവതി നായികയാകുന്ന ചിത്രം ഇങ്ങനെ ഏറെ പ്രതീക്ഷകളോടെയാണ് ഓരോ പ്രേക്ഷകനും മൈ സ്റ്റോറി എന്ന ചിത്രത്തിനായി കാത്തിരുന്നത്. 14 വര്‍ഷമായി കന്നഡ, തമിഴ്, തെലുങ്ക് സിനിമകളില്‍ കോസ്റ്റ്യൂം ഡിസൈനറായി പേരെടുത്ത റോഷ്‍നി ദിനകര്‍ സംവിധായികയുടെ വേഷത്തിൽ എത്തുന്നു എന്ന പുതുമയും സിനിമയ്ക്കുണ്ടായിരുന്നു. എന്നാൽ ഈ പ്രതീക്ഷകളെ ചിത്രം അസ്ഥാനത്താക്കി.

പുതുമകൾ ഒന്നും അവകാശപ്പെടാൻ ഇല്ല എന്ന് മാത്രല്ല ക്ളീഷേ ഡയലോഗുകളും പല സിനിമകളിലും കണ്ടു മടുത്ത കഥാതന്തുവും തുടക്കം മുതലേ പ്രേക്ഷകരെ മടുപ്പിച്ചു.അഭിനയ മോഹവുമായി നടക്കുന്ന ജയകൃഷ്ണൻ എന്ന ജയ് ആണ് പ്രിത്വിരാജ് അവതരിപ്പിക്കുന്ന നായക കഥാപാത്രം. തെന്നിന്ത്യൻ സിനിമയിലെ സൂപ്പർ നായികയുടെ പരിവേഷമാണ് താര എന്ന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന പാർവതിക്ക്.

Advertisement

പ്രൊഡക്ഷന്‍ കണ്‍ട്രോളറായ സുഹൃത്തിന്‍റെ ശുപാര്‍ശയില്‍, അവസരം ലഭിക്കുന്ന ആദ്യസിനിമയില്‍ത്തന്നെ അയാള്‍ നായകനാവുന്നു. ശേഷം മുത്തശ്ശിക്കഥ പോലെ എളുപ്പത്തിൽ പറയാവുന്ന ആർക്കും പ്രവചിക്കാവുന്ന കഥാ സന്ദർഭം.ആദ്യമായി ഒന്നിച്ചഭിനയിക്കുന്ന ചിത്രത്തിൻറെ ആദ്യ ഷോട്ടിൽ തണ്ടിന്റെ നായികയുടെ മനസ്സിൽ നായകൻ കയറിപ്പറ്റുന്നു.

പിന്നീട് സിനിമയുടെ ഷൂട്ടിങ്ങുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് പോർചുഗലിലേക്ക്. അവിടെ വച്ചാണ് വില്ലന്റെ ഇൻട്രൊഡക്ഷൻ. കേട്ട് മടുത്ത കഥകളിലെ പോലെ തന്നെ അധോലോകവും ചട്ടമ്പിത്തരവും ആയി നടക്കുന്ന സമ്പന്നനായ അണ്ടർ വേൾഡ് ഡോൺ ആണ് വില്ലൻ.പേര് ഡേവിഡ് ഈപ്പൻ . നായികയായ താരയെ അവളുടെ സമ്മതമില്ലാതെ വിവാഹം സ്വന്തമാക്കാൻ നടക്കുന്ന വ്യക്തിയാണ് കക്ഷി.

എന്നാൽ ലവ് അറ്റ് ഫസ്റ്റ് സൈറ്റ് എന്ന പോലെ തോന്നിയ പ്രണയം താരയെ ജയ്യിലേക്ക് അടുപ്പിക്കുന്നു. തന്നെ വിവാഹം കഴിക്കാൻ തയ്യാറായി നിൽക്കുന്ന ഡേവിഡ് ഈപ്പനോടുള്ള പ്രതികാരം കൂടിയായി താര ആ ബന്ധത്തെ കാണുന്നു.സാധാരണഗതിയിൽ ഈ സന്ദർഭത്തിൽ നായകനായ പ്രിത്വിരാജ് വില്ലനെ വകവരുത്തി നായികയെ രക്ഷിക്കേണ്ടതാണ്. എന്നാൽ അവിടെയാണ് മൈ സ്റ്റോറിയിൽ വ്യത്യസ്തത എന്ന ഘടകം കടന്നു വരുന്നത്. സിനിമ നിർമാതാവ് കൂടിയായ വില്ലനെ പ്രീതിപ്പെടുത്തി സിനിമ ലോകത്ത് സജീവമാക്കുന്നതിനായി ജയ് താരയെ ഒറ്റു കൊടുക്കുന്നു.

20 വർഷങ്ങൾക്ക് ശേഷം താരരാജാവായി എത്തുന്ന ജയ്, താരയെ തേടി പോർചുഗലിലേക്ക് പോകുന്നതാണ് കഥയുടെ മർമ്മഭാഗം. അവിടെ എത്തുന്ന സൂപ്പർ താരത്തെ കാത്തിരിക്കുന്നത് താരയുടെ മകളായ ഹിമയാണ്‌. പാർവതി ഡബിൾ റോളിൽ എത്തുന്ന ഈ ചിത്രത്തിൽ പോർച്ചുഗീസ് പശ്ചാത്തലത്തിൽ എത്തുന്ന ഹിമ എന്ന കഥാപാത്രം കയ്യടി നേടുന്നുണ്ട്. പാസ്റ്റും പ്രസന്റും ഇടകലർത്തിയുള്ള കഥാവതരണ രീതി പ്രേക്ഷകർക്ക് മടുപ്പുളവാക്കുന്നുണ്ട്. തലമുടി നരച്ച പ്രിത്വിരാജ് ആണ് സ്‌കീമിൽ എങ്കിൽ പ്രസന്റ്, തല നാറാകാത്ത നായകനാണ് എങ്കിൽ പാസ്റ്റ്, അങ്ങനെയാണ് കഥ മുന്നോട്ട് പോകുന്നത്. കഥ സന്ദര്ഭത്തിന് യോജിക്കാത്ത രീതിയിൽ തള്ളിക്കയറ്റിയ പാട്ടു സീനുകൾ ദഹിക്കാതെ കിടപ്പുണ്ട് പ്രേക്ഷകന്റെ മനസ്സിൽ.

താൻ എഴുതിയ തിരക്കഥയോടു നീതി കാണിക്കാൻ ശങ്കർ രാമകൃഷ്‌ണന്‌ സാധിച്ചിട്ടില്ല. രണ്ടാം പകുതി ആയപ്പോഴേക്കും കഥ കയ്യിൽ നിന്നും വിട്ടു പോയി. പിന്നീട് നാം കാണുന്നത് നാടോടിക്കഥകളിൽ പോലും കാണാൻ കഴിയാത്ത സംഭവങ്ങളാണ്. പുതിയ വീഞ്ഞ് പഴയ കുപ്പിയിൽ എന്ന പോലെ തീർത്തും ക്ളീഷേ ആയ ഒരു വിഷയത്തെ ഒരു വിദേശ ലൊക്കേഷനിൽ അവതരിപ്പിച്ചു എന്ന് മാത്രം. സൂപ്പർ ഹീറോകളെ വെല്ലുന്ന രീതിയിൽ വിദേശമണ്ണിൽ വിദേശികളെ അടിച്ചു പതം വരുത്തി തട്ടിയെടുത്ത ടാക്സികാറിൽ റേസ് നടത്തുന്ന നായകൻ. എല്ലാത്തിനും ഒടുവിൽ , കുറ്റങ്ങൾ ഏറ്റു പറയുന്ന നായകനെ സർവം സഹയായി സ്വീകരിക്കുന്ന യൗവനാന്ത്യത്തിൽ എത്തി നിൽക്കുന്ന നായിക.

ആ സീനിന് ബലം നൽകാൻ സെന്റിമെൻസ്, പ്രണയം, ചില തുറന്നു പറച്ചിലുകൾ എന്നിവയുടെ കോമ്പിനേഷൻ. ഒടുവിൽ നായകനെയും നായികയെയും ഒന്നിപ്പിക്കുന്നതിനായി വില്ലനിൽ നിന്നും വിവാഹമോചനം നേടിയ കഥയും. ആകെ മൊത്തം ദാ വന്നു.. ദേ പോയി എന്ന ഫീലിൽ ഉള്ള ഒരു സിനിമ. സിനിമ കണ്ടിറങ്ങുമ്പോൾ പ്രേക്ഷകരുടെ മനസ്സിൽ ഉത്തരം കിട്ടാതെ അവശേഷിക്കുന്ന ഒരുപിടി ചോദ്യങ്ങൾ മാത്രം ബാക്കി.

ആദ്യ സംവിധാന സംരംഭത്തിൽ റോഷ്‌നി ദിനകർ മലയാളി പ്രേക്ഷകരെ നിരാശപ്പെടുത്തി. നായകന്റെയും നായികയുടെയും ഉൾപ്പെടെയുള്ള കഥാപാത്രങ്ങൾക്ക് ഒരു ശാതമായ ത്രെഡ് ഇല്ലാതെ പോയി. കഥയിലെ ഒരു കഥാപാത്രവും ഒഴിവാക്കാനാവാത്തതായി തോന്നിയില്ല എന്ന് സാരം. കഥയുടെ പശ്ചാത്തലം, കഥാപാത്രങ്ങളുടെ പശ്ചാത്തലം എന്നിവ ചിത്രീകരിക്കുന്നതിൽ രചയിതാവും സംവിധായികയും ഒരേ പോലെ പരാജയപ്പെട്ടു.

പ്രേക്ഷകരെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ഞെട്ടിച്ചത് കഥ കേട്ട് വ്യത്യസ്തമാണ് എന്ന് ഉറപ്പുണ്ടെങ്കിൽ മാത്രം ഡേറ്റ് കൊടുക്കുന്ന പ്രിത്വിരാജ് എങ്ങനെ ഈ ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചു എന്നതാണ്. തനിക്ക് ഒട്ടും ചേരാത്ത ലുക്കിൽ വിഗ്ഗും വച്ചാണ് സിനിമാ മോഹിയുടെ വേഷത്തിൽ പ്രിത്വിരാജ് എത്തുന്നത്. കൂട്ടത്തിൽ വെറുപ്പിക്കാത്തത് പാർവതിയുടെ അഭിനയം തന്നെയാണ്. പ്രിത്വിരാജ് – പാർവതി കോമ്പിനേഷൻ പ്രേക്ഷകർക്ക് ഇഷ്ടപ്പെടുന്നുണ്ട് എങ്കിലും ആ താരജോഡിയുടെ സാധ്യതകളെ പൂർണമായും വിനിയോഗിക്കാൻ സംവിധായകക്ക് ആയില്ല.

ജീവിതത്തിൽ സ്ത്രീ ശാക്തീകരണം, സമത്വം എന്നിവയ്ക്ക് മുൻ‌തൂക്കം നൽകുന്ന പാർവതി അവതരിപ്പിച്ച തന്നെ ചതിച്ച പുരുഷനെ പോലും ജീവന് തുല്യം സ്നേഹിക്കുന്ന സർവം സഹയായ കഥാപാത്രം പാർവതിയുടെ വ്യക്തിത്വത്തെ സ്നേഹിക്കുന്ന പ്രേക്ഷകരിൽ മുറുമുറുപ്പ് ഉണ്ടാക്കുന്നുണ്ട്. എന്നാൽ പോർച്ചുഗൽ എന്ന രാജ്യത്തിന്റെ ഭംഗി അതെ പാടി ഒപ്പിയെടുത്ത കാമറാമാൻ പ്രത്യേക കയ്യടി അർഹിക്കുന്നു.

ചുരുക്കിപ്പറഞ്ഞാൽ കൊട്ടിഘോഷിക്കപ്പെട്ട കാര്യങ്ങളിൽ നിന്നും വ്യത്യസ്തമായി മനസ്സ് മടുപ്പിച്ച് കടന്നു പോയ ഒരു ചിത്രം മാത്രമാണ് മൈ സ്റ്റോറി. പ്രിത്വിരാജ്, പാർവതി …പ്രേക്ഷകരായ ഞങ്ങൾ നിങ്ങളിൽ നിന്നും വളരെയേറെ പ്രതീക്ഷിച്ചിരുന്നു…

Advertisement

Entertainment

ബിജു മേനോനും, പാര്‍വതിയും ഒന്നിച്ച ആര്‍ക്കറിയാം’ മെയ് 19ന് നീസ്ട്രീമിലൂടെ പ്രേക്ഷകരിലേക്ക്

ഈ മാസം 19നാണ് സ്ട്രീമിങ് ആരംഭിക്കുന്നത്. മികച്ച പ്രേക്ഷക നിരൂപക പ്രശംസ നേടിയ ചിത്രം, കൊവിഡ് രണ്ടാം തരംഗത്തില്‍ തീയേറ്ററുകള്‍ അടഞ്ഞതോടെയാണ് പ്രദര്‍ശനം നിലച്ചത്

Media Ink

Published

on

ബിജു മേനോന്‍ പാര്‍വതി ഷറഫുദ്ദിന്‍ എന്നിവര്‍ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളായി എത്തിയ ‘ആര്‍ക്കറിയാം’ തീയേറ്റര്‍ റിലീസിന് ശേഷം നീസ്ട്രിം ഒടിടി പ്ലാറ്റ്ഫോമിലൂടെ എത്തുന്നു. ഈ മാസം 19നാണ് സ്ട്രീമിങ് ആരംഭിക്കുന്നത്. മികച്ച പ്രേക്ഷക നിരൂപക പ്രശംസ നേടിയ ചിത്രം, കൊവിഡ് രണ്ടാം തരംഗത്തില്‍ തീയേറ്ററുകള്‍ അടഞ്ഞതോടെയാണ് പ്രദര്‍ശനം നിലച്ചത്. നീസ്ട്രീമില്‍ ചിത്രമെത്തുന്നതോടെ പ്രേക്ഷകര്‍ വലിയ പ്രതീക്ഷിയിലാണ്.

72 വയസ്സുള്ള ഇട്ടിയവിര എന്ന കഥാപാത്രമായിയാണ് ബിജു മേനോന്‍ ഈ സിനിമയില്‍ എത്തുന്നത്. പ്രശസ്ത ഛായാഗ്രാഹകന്‍ സാനു ജോണ്‍ വര്‍ഗീസ് ആദ്യമായി സംവിധാനം ചെയ്ത ചിത്രമാണ് ആര്‍ക്കറിയാം.

Advertisement

കൊവിഡ് കാലം പശ്ചാത്തലമാക്കുന്ന സിനിമയാണ് ഇത്. മൂണ്‍ഷോട്ട് എന്റര്‍ടെയ്ന്‍മെന്റ്സിന്റെയും ഒപിഎം ഡ്രീംമില്‍ സിനിമാസിന്റെയും ബാനറുകളില്‍ സന്തോഷ് ടി കുരുവിളയും ആഷിഖ് അബുവും ചേര്‍ന്നാണ് ചിത്രത്തിന്റെ നിര്‍മ്മാണം.ജി ശ്രീനിവാസ് റെഡ്ഢി ഛായാഗ്രഹണം. നേഹ നായരുടെയും യെക്‌സാന്‍ ഗാരി പെരേരയും ചേര്‍ന്നാണ് ഗാനങ്ങള്‍ ഒരുക്കിയിട്ടുള്ളത്.മഹേഷ് നാരായണന്‍ എഡിറ്റിംഗ് ഒരുക്കിയിട്ടുള്ള ചിത്രത്തിന് തിരക്കഥ എഴുതിയിരിക്കുന്നത് സാനു ജോണ്‍ വര്‍ഗീസിനൊപ്പം രാജേഷ് രവി, അരുണ്‍ ജനാര്‍ദ്ദനന്‍ എന്നിവരൊരുമിച്ചാണ്. ചിത്രത്തിന്റെ ഓണ്‍ലൈന്‍ അഡ്വാന്‍സ് ബുക്കിങ്ങ് സൗകര്യവുംനീസ്ട്രീമിലൂടെ ആരംഭിച്ചിരിക്കുന്നു.

Continue Reading

Business

‘ശബ്ദം’ കേള്‍ക്കാന്‍ കാശ് നല്‍കിയാലെന്താ പ്രശ്‌നം?

ഗുണനിലവാരമുള്ള പോഡ്കാസ്റ്റുകള്‍ക്ക് ജനങ്ങള്‍ കാശ് മുടക്കുമെന്ന് സ്‌റ്റോറിയോ സിഇഒ രാഹുല്‍ നായര്‍

Avatar

Published

on

ഗുണനിലവാരമുള്ള പോഡ്കാസ്റ്റുകള്‍ക്ക് ജനങ്ങള്‍ കാശ് മുടക്കുമെന്ന് സ്‌റ്റോറിയോ സിഇഒ രാഹുല്‍ നായര്‍

ശബ്ദ ഉള്ളടക്കത്താല്‍ തരംഗം തീര്‍ക്കുന്ന വ്യവസായമാണ് പോഡ്കാസ്റ്റ്. ഈ രംഗത്തിന്റെ വളര്‍ച്ച ആശ്രയിച്ചിരിക്കുന്നത് ഉപയോക്താക്കളിലാണ്. പോഡ്കാസ്റ്റ് കേള്‍ക്കാന്‍ ജനങ്ങള്‍ കാശ് മുടക്കുമോയെന്നതാണ് പലരിലുമുള്ള പ്രധാന സംശയം.

Advertisement

എന്നാല്‍ ഇതിന് ആത്മവിശ്വാസത്തോടെ മറുപടി പറയുന്നു പ്രശസ്ത സോഷ്യല്‍ പോഡ്കാസ്റ്റ് സംരംഭമായ സ്‌റ്റോറിയോയുടെ മേധാവി രാഹുല്‍ നായര്‍.

ജനങ്ങള്‍ കാശ് മുടക്കി സിനിമ കാണുന്നുണ്ടെങ്കില്‍ കാശ് കൊടുത്ത് പോഡ്കാസ്റ്റും കേള്‍ക്കുമെന്ന് രാഹുല്‍ നായര്‍ മീഡിയ ഇന്‍കിനോട് പറയുന്നു.

ഞങ്ങള്‍ റെവന്യൂ പോസിറ്റീവാണ് ഇപ്പോള്‍. അതായത് കാശ് മുടക്കി ഞങ്ങളുടെ പ്ലാറ്റ്‌ഫോമില്‍ ആളുകള്‍ പോഡ്കാസ്റ്റുകള്‍ കേള്‍ക്കുന്നുണ്ട്. അങ്ങനെ ഒരാള്‍ക്ക് കാശ് തന്ന് കണ്ടന്റ് കേള്‍ക്കാമെങ്കില്‍ അത് മറ്റുള്ളവര്‍ക്കും പറ്റും. ഇതാണ് ഞങ്ങളുടെ ബിസിനസ് മോഡലിന്റെ യുക്തി-രാഹുല്‍ ചൂണ്ടിക്കാട്ടുന്നു.

ഓരോ മലയാളിയുടെ മനസിലും പോഡ്കാസ്റ്റുകള്‍ ജനകീയമാക്കുകയെന്ന ലക്ഷ്യത്തിലധിഷ്ഠിതമായാണ് തങ്ങളുടെ പ്രവര്‍ത്തനമെന്ന് രാഹുല്‍ നായര്‍ പറയുന്നു.

Continue Reading

Entertainment

നേരും നെറിവുമുള്ള മറ്റൊരു കള്ളന്റെ കഥ സിനിമയാകുന്നു

നവംബര്‍ 24-ന് ആരംഭിച്ച ഷൂട്ടിംഗ് രാത്രികളില്‍ മാത്രമായി തുടര്‍ച്ചയായ പതിനഞ്ചു ദിവസം കൊണ്ടാണ് പൂര്‍ത്തിയാക്കിയത്

Media Ink

Published

on

അസമയത്ത് അപ്രതീക്ഷിതമായ ഒരിടത്തു പെട്ടുപോവുകയും അപ്രതീക്ഷിതമായി സംഭവിച്ച അനീതിയ്ക്ക് സാക്ഷിയാവുകയും ഇരയയ്ക്ക് നീതി ലഭിക്കാന്‍ വേണ്ടി നീണ്ട 28 വര്‍ഷം പോരാടുകയും ചെയ്ത ഒരു വ്യക്തിയായായിരുന്നല്ലോ കഴിഞ്ഞ ഏതാനും ദിവസങ്ങളില്‍ കേരളത്തിലെ ചര്‍ച്ചാവിഷയമായത്. യാദൃശ്ചികമെന്നു പറയട്ടെ ചരിത്രം കുറിച്ച ആ ന്യായവിധി വരുന്നതിനു മുന്‍പു തന്നെ നേരും നെറിവുമുള്ള മറ്റൊരു കള്ളന്റെ കഥ സിനിമയാവുകയായിരുന്നു. യഥാര്‍ത്ഥത്തില്‍ സംഭവിച്ചതുപോലെത്തന്നെ അപ്രതീക്ഷിതമായ ഒരിടത്ത് അപ്രതീക്ഷിതമായ നേരത്ത് വന്നുപെടുകയും അവിടെ കാണുന്ന തിന്മകള്‍ക്കെതിരെ പോരാടുകയും ചെയ്യുന്ന നന്മയുള്ള ഒരു കള്ളന്റെ കഥ. ചോരന്‍ എന്ന ആ സിനിമയുടെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പോസ്റ്റര്‍ പുറത്തിറങ്ങിയതിന് പിന്നാലെയാണ് അഭയക്കേസിലെ വിധി വന്നത്. അന്തിമ വിജയം എന്നും നന്മയുടെ പക്ഷത്താണെന്ന് തെളിയിച്ചുകൊണ്ട് കാലത്തിനപ്പുറത്തേയ്ക്ക് കണ്ണയക്കാന്‍ അങ്ങനെ ചോരന്റെ സംവിധായകന്‍ സാന്റോ അന്തിക്കാടിലൂടെ ദൈവീകമായ ഇടപെടല്‍ നടന്നുവെന്നാണ് ചോരനിലെ മുഖ്യകഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിച്ച ഡോ. പ്രവീണ്‍ റാണ സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ കുറിച്ചത്.

നവംബര്‍ 24-ന് ആരംഭിച്ച ഷൂട്ടിംഗ് രാത്രികളില്‍ മാത്രമായി തുടര്‍ച്ചയായ പതിനഞ്ചു ദിവസം കൊണ്ടാണ് പൂര്‍ത്തിയാക്കിയത്. പകല്‍ ഉറങ്ങിയും രാത്രികളില്‍ ഒരുപോള കണ്ണടയ്ക്കാതെയും വൈകീട്ട് 6 മുതല്‍ വെളുപ്പിന് 6 വരെ ജോലി ചെയ്തുകൊണ്ട് സാങ്കേതിക വിദഗ്ധരും താരങ്ങളും മിനക്കെട്ടത് വെറുതെയായില്ലെന്നാണ് റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍ സൂചിപ്പിക്കുന്നത്. ചിത്രത്തിന്റെ ഇതിവൃത്തത്തിനിണങ്ങുന്ന ഡാര്‍ക്ക് മോഡ് ഉടനീളം നിലനിര്‍ത്താനായിരുന്നു രാത്രി മാത്രം ഷൂട്ടിംഗ് നടത്തിയത്. ഒരു പക്ഷേ ഇന്ത്യയില്‍ത്തന്നെ ഇതാദ്യമായിരിക്കും ഉടനീളം രാത്രി മാത്രം ഒരു സിനിമ ചിത്രീകരിച്ചിട്ടുണ്ടാവുകയെന്ന് സംവിധായകന്‍ സാന്റോ അന്തിക്കാട് പറഞ്ഞു. രാത്രിയുടെ യഥാര്‍ത്ഥ വശ്യത അതേപടി പകര്‍ത്താന്‍ ഈ നിശ്ചയദാര്‍ഢ്യത്തിലൂടെ സാധിച്ചു.

Advertisement

ഡോ പ്രവീണ്‍ റാണ, രമ്യ പണിക്കര്‍, സിനോജ് വര്‍ഗീസ് – ഒരു ചോരന്‍ സ്റ്റില്‍

സംവിധായകനും നിര്‍മാതാവും സേഫ് ആന്‍ഡ് സ്‌ട്രോങ്ങ് ബിസിനസ്സ് കണ്‍സള്‍ട്ടന്റ് മാനേജിങ് ഡയറക്ടറും രണ്ടാം ഷെഡ്യൂളിനൊരുങ്ങുന്ന അനാനിലെ റെവലൂഷനറി ഹീറോ അനാന്‍ എന്ന ചെറുപ്പക്കാരനെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന ഡോ പ്രവീണ്‍ റാണയുടെ രണ്ടാമത് ചിത്രമാണ് ചോരന്‍. ഇന്ദ്രന്‍സ്, മണികണ്ഠന്‍ ആചാരി എന്നിവര്‍ക്കൊപ്പം നായകകഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന പ്രവീണ്‍ റാണ നിര്‍മാണവും സംവിധാനവും നിര്‍വഹിക്കുന്ന ത്രില്ലര്‍ ചിത്രമായ അനാന്‍ അണിയറയില്‍ ഒരുങ്ങവെയാണ് ചോരന്‍ അദ്ദേഹം പൂര്‍ത്തിയാക്കിയത്. ഇതിനിടെ കോവിഡ് മൂലം തൊഴിലില്ലാതായ സിനിമാ സാങ്കേതികപ്രവര്‍ത്തകര്‍ക്ക് അദ്ദേഹം സഹായമെത്തിച്ചതിനെപ്പറ്റി അനാന്റെ പിന്നണി പ്രവര്‍ത്തകരായ രാജീവ് കോവിലകം, മേക്കപ്പ് കലാകാരന്‍ റോണി വെള്ളത്തൂവല്‍, കോസ്റ്റിയൂം ഡിസൈനര്‍ ബുസി ബേബി ജോണ്‍ എന്നിവര്‍ ഫേസ്ബുക്കില്‍ പോസ്റ്റു ചെയ്തത് ജനശ്രദ്ധ നേടിയിരുന്നു. ഇതിനു പിന്നാലെയാണ് കേരളത്തിലെ ആദ്യത്തെ ജീപ്പ് റാംഗ്ലര്‍ റുബിക്കോണ്‍ ഡെലിവറിയെടുത്ത് 6.25 ലക്ഷം രൂപ മുടക്കി അതിന് KL 08 BW 1 എന്ന ഫാന്‍സി നമ്പര്‍ ലേലത്തില്‍പ്പിടിച്ചും യുവനടി സനുഷയുമായി പരസ്യചിത്രത്തില്‍ അഭിനയിച്ചും പ്രവീണ്‍ റാണ വാര്‍ത്തകളില്‍ നിറഞ്ഞത്.

ചങ്ക്സ്, പൊറിഞ്ചു മറിയം ജോസ് തുടങ്ങിയ ചിത്രങ്ങളിലഭിനയിച്ച രമ്യ പണിക്കരാണ് ചോരനിലെ നായികാവേഷം കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നത്. രമ്യ സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ ഷെയര്‍ ചെയ്ത ചോരന്റെ ലൊക്കേഷന്‍ ചിത്രങ്ങള്‍ ഇതിനകം തന്നെ വൈറലായിരുന്നു.

അങ്കമാലി ഡയറീസ് ഫെയിം സിനോജ് വര്‍ഗീസാണ് ചോരനിലെ മറ്റൊരു പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. രമ്യയും സിനോജും പൊറിഞ്ചു മറിയം ജോസിന് ശേഷം ഒന്നിച്ചഭിനയിക്കുന്ന ചിത്രം കൂടിയാണ് ചോരന്‍. പതിനഞ്ചു ദിവസം തുടര്‍ച്ചയായി രാത്രി മാത്രം ഷൂട്ട്ചെയ്തഭിനയിച്ചത് ഒരു നടന്‍ എന്ന നിലയില്‍ വെല്ലുവിളി ഉയര്‍ത്തുന്നതായിരുന്നുവെന്ന്് സിനോജ് പറഞ്ഞു.

റാണാസ് ഫിലിം ഫാക്ടറിയുടെ ബാനറില്‍ പ്രജിത് കെ. എം. നിര്‍മിക്കുന്ന ഈ ചിത്രത്തിന്റെ ഛായാഗ്രഹണം സുരേഷ് ബാബു നിര്‍വഹിക്കുന്നു. സ്റ്റാന്‍ലി ആന്റണി കഥയും തിരക്കഥയും സംഭാഷണവുമെഴുതുന്നു. അടുത്തിടെ ഹിറ്റായ ഏതാനും മനോഹരഗാനങ്ങളിലൂടെ മലയാളികളുടെ മനസ്സില്‍ ഇടം പിടിച്ച ഗാനരചയിതാവു കൂടിയായ സംഗീത സംവിധായകന്‍ കിരണ്‍ ജോസിന്റെ അഞ്ചാമത് സിനിമയാണ് ചോരന്‍. എഡിറ്റര്‍ മെന്റോസ് ആന്റണി. പ്രൊഡക്ഷന്‍ കണ്‍ട്രോളര്‍ നിജില്‍ ദിവാകരന്‍. പ്രൊജക്റ്റ് ഡിസൈനര്‍ സുനില്‍ മേനോന്‍. ചിട്ടയോടും കുട്ടായ്മയോടും കൂടി പ്രവര്‍ത്തിച്ചതാണ് കോവിഡ് നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ക്കിടയിലും പ്ലാന്‍ ചെയ്തപോലെത്തന്നെ ചിത്രം പൂര്‍ത്തികരിക്കാന്‍ സഹായിച്ചതെന്നും ദൈവത്തിന്റെ നിയോഗംപോലെ സാന്റോ അന്തിക്കാടിലൂടെ നടപ്പിലായ ചോരന്‍ നന്മയുള്ള കള്ളന്റെ കാഴ്ചകള്‍ ഒപ്പിയെടുത്തത് തീര്‍ത്തും അത്ഭുതകരമായി സുംഭവിച്ചതാണെന്നും ഡോ പ്രവീണ്‍ റാണ പറഞ്ഞു.

Continue Reading
Advertisement

Facebook

Recent Posts

Advertisement
Home1 week ago

വൈകാരികമായി ഒറ്റപ്പെടുമ്പോള്‍… ചിന്തകള്‍ക്ക് അതീതമാണ് യാഥാര്‍ഥ്യം

Kerala3 weeks ago

56 % ഇന്ത്യന്‍ കുടുംബങ്ങളിലും ദഹന സംബന്ധമായ ആരോഗ്യ പ്രശ്നങ്ങള്‍ ഉള്ളതായി ആശീര്‍വാദ് ആട്ട വിത്ത് മള്‍ട്ടിഗ്രെയിന്‍സ് നടത്തിയ സര്‍വേ ഫലം

Kerala4 weeks ago

യുഡിഎഫിന്റെ പരാജയത്തില്‍നിന്നും സംരംഭകര്‍ പഠിച്ചിരിക്കേണ്ട പതിമൂന്ന് പാഠങ്ങള്‍

Books4 weeks ago

മാസം 149 രൂപയ്ക്ക് വരിക്കാരാകാവുന്ന സ്റ്റാര്‍ട്ടര്‍ പാക്കേജുമായി സ്റ്റോറിടെല്‍

Business1 month ago

കേരളത്തിലാദ്യമായി 1 ലിറ്റര്‍ എച്ച്ഡിപിഇ ബോട്ട്ലില്‍ ഫ്രഷ് മില്‍ക്ക് വിപണിയിലിറക്കി സാപിന്‍സ്

Entertainment1 month ago

ബിജു മേനോനും, പാര്‍വതിയും ഒന്നിച്ച ആര്‍ക്കറിയാം’ മെയ് 19ന് നീസ്ട്രീമിലൂടെ പ്രേക്ഷകരിലേക്ക്

Business1 month ago

മലയാളി സംരംഭകരുടെ പരാജയത്തിന് പിന്നിലെ കാരണങ്ങള്‍

Viral

Entertainment6 months ago

നേരും നെറിവുമുള്ള മറ്റൊരു കള്ളന്റെ കഥ സിനിമയാകുന്നു

നവംബര്‍ 24-ന് ആരംഭിച്ച ഷൂട്ടിംഗ് രാത്രികളില്‍ മാത്രമായി തുടര്‍ച്ചയായ പതിനഞ്ചു ദിവസം കൊണ്ടാണ് പൂര്‍ത്തിയാക്കിയത്

Life9 months ago

ഫോട്ടോഗ്രാഫര്‍ വീട് പണിതാല്‍ ഇങ്ങനിരിക്കും…കാമറ പോലൊരു വീട്

ഒറ്റ നോട്ടത്തില്‍ ഒരു കാമറയാണ് ഇതെന്നേ ആരും പറയൂ. എന്നാല്‍ ഇതൊരു കിടിലന്‍ വീടാണ്

Health12 months ago

ഇതൊന്നും കാണാതെ പോകരുത്, കളക്റ്ററെ കുറിച്ചുള്ള ഹൈബിയുടെ കുറിപ്പ് വൈറല്‍

പ്രിയ കളക്ടര്‍… ഞങ്ങള്‍ നിങ്ങളോടൊപ്പമുണ്ട്. സധൈര്യം മുന്നോട്ട് പോവുക. നിങ്ങളിലെ നന്മയ്ക്ക് അഭിനന്ദനങ്ങള്‍….

Life1 year ago

ആരാണ് മദം പൊട്ടിയ കൊമ്പന്‍?

എന്നാല്‍ എന്താണ് യഥാര്‍ത്ഥത്തില്‍ ആനയുടെ മദം പൊട്ടല്‍ എന്നത് കൊണ്ട് ഉദ്ദേശിക്കുന്നത്?

Kerala1 year ago

കോവിഡിനെ തോല്‍പ്പിക്കാന്‍ കുടയും; ഇത് തണ്ണീര്‍മുക്കം സ്റ്റൈല്‍

കോവിഡിനെ കെട്ടുകെട്ടിക്കാന്‍ മാസ്‌ക്കിനും സാനിറ്റൈസറിനുമൊപ്പം കുടയും ആയുധമാണ് ഈ നാട്ടുകാര്‍ക്ക്

Politics1 year ago

ഓരോ മലയാളിയെയും നാണിപ്പിക്കുന്ന പ്രകടനങ്ങളെന്ന് കളക്റ്റര്‍

ടിവി ഷോ മത്സരാര്‍ഥിയും ഫാന്‍സ് അസോസിയേഷനും കൊച്ചി എയര്‍പോര്‍ട്ട് പരിസരത്തു നടത്തിയ പ്രകടനങ്ങള്‍ ഓരോ മലയാളിയെയും നാണിപ്പിക്കുന്നതെന്ന് കളക്റ്റര്‍

Kerala2 years ago

അയര്‍ലന്‍ഡില്‍ നിന്ന് ഇലിസ് നല്‍കി വരുമാനത്തിന്റെ ഒരു പങ്ക്

ദുരിതബാധിതര്‍ക്ക് പിന്തുണയുമായി കേരളത്തില്‍ വച്ച് കൊല്ലപ്പെട്ട ലാത്വിയന്‍ യുവതിയുടെ സഹോദരി ഇലിസ് സര്‍ക്കോണയും

Life2 years ago

‘ആകാശം ഭൂമിയിലേക്കു വീഴാതെ താങ്ങി നിര്‍ത്തുന്നു ഇത്തരം കൈകള്‍’

നൗഷാദിക്കാ, തീര്‍ച്ചയായും, അതിലൊരു കൈ നിങ്ങളുടെയാണെന്നു ഞാന്‍ വിശ്വസിക്കുന്നു: നടന്‍ സിദ്ദിഖ്

Gulf2 years ago

കുട്ടികള്‍ക്കൊപ്പം ദുബായ് രാജകുമാരന്റെ വലിയപെരുന്നാള്‍ ആഘോഷം

കുട്ടികള്‍ക്കൊപ്പമുള്ള നിമിഷങ്ങള്‍ സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ പങ്കുവെച്ച് ഷേഖ് ഹംദാന്‍

Business2 years ago

ചൂടില്‍ നിന്ന് തൊഴിലാളികളെ രക്ഷിക്കാന്‍ 1914ല്‍ ഐസ് മെഷീന്‍ സ്ഥാപിച്ച ടാറ്റ ഗ്രൂപ്പ്

ഐസ് ആഡംബരമായിരുന്ന കാലത്ത് തൊഴിലാളികള്‍ക്കായി ഒരു ഐസ് ആന്‍ഡ് സോഡ മെഷീന്‍ സ്ഥാപിച്ച ടാറ്റ ഗ്രൂപ്പ്

Opinion

Kerala4 weeks ago

യുഡിഎഫിന്റെ പരാജയത്തില്‍നിന്നും സംരംഭകര്‍ പഠിച്ചിരിക്കേണ്ട പതിമൂന്ന് പാഠങ്ങള്‍

നിയമസഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ യുഡിഎഫിനുണ്ടായ കനത്ത പരാജയത്തില്‍നിന്നും സംരംഭക സമൂഹത്തിനും ഒട്ടേറെ കാര്യങ്ങള്‍ പഠിക്കാനുണ്ട്. അതില്‍ ചില പോയിന്റുകള്‍ ചൂണ്ടിക്കാട്ടുകയാണ് ഇവിടെ

Business1 month ago

മലയാളി സംരംഭകരുടെ പരാജയത്തിന് പിന്നിലെ കാരണങ്ങള്‍

അടുത്തിടെയായി കേരളത്തിലെ സംരംഭങ്ങളുടെ പരാജയനിരക്ക് വര്‍ധിച്ചു വരികയാണ്. ബിസിനസിന് പറ്റിയ വളക്കൂറുള്ള മണ്ണായി കേരളത്തെ മാറ്റാന്‍ അവസരങ്ങള്‍ അനവധിയുണ്ടെങ്കിലും പലപ്പോഴും സംരംഭകര്‍ക്ക് അടിപതറുന്നു

Opinion6 months ago

കര്‍ഷകസമരവും ജിയോയുടെ ബിസിനസ് മോഡലും; എന്താണ് ബന്ധം?

കര്‍ഷകരെ ഇടനിലക്കാര്‍ ചൂഷണം ചെയ്യുന്നതില്‍ നിന്നും തടയാന്‍ വിപണിയിലെ കോര്‍പ്പറേറ്റ് കുത്തകവത്ക്കരണമാണോ പ്രായോഗികമായ ഒരേ ഒരു നടപടി?

Education9 months ago

2020നെ ഞങ്ങള്‍ ആംഗ്യഭാഷയില്‍ അടയാളപ്പെടുത്തുന്നു

ഞങ്ങള്‍ 2020നെ സ്‌നേഹത്തിന്റെ ആംഗ്യഭാഷയില്‍ അടയാളപ്പെടുത്തുന്നു-50 Days Of Sign Language അഥവാ 50 ഡേയ്‌സ് ഓഫ് ലവ്!

Business10 months ago

വ്യവസായങ്ങള്‍ തകരുന്നില്ല, പൂര്‍വ്വാധികം ശക്തിയോടെ തിരിച്ചു വരും

ഇത്തരം വെല്ലുവിളികള്‍ക്കൊന്നും മനുഷ്യകുലത്തിനെ വേരോടെ പിഴുതെറിയാന്‍ സാധിക്കയില്ല എന്ന് ചരിത്രം നമ്മെ ഓര്‍മ്മിപ്പിക്കുന്നുണ്ട്

Opinion10 months ago

റഫേലിന്റെ വരവ്; അതിര്‍ത്തിയില്‍ അഡ്വാന്റേജ് ഇന്ത്യ

ചൈനയുടെ നീക്കങ്ങള്‍ പ്രവചനാതീതമാണെങ്കിലും 1962 ലേതുപോലെ ഒരു യുദ്ധത്തിലേക്ക് ഈ സംഘര്‍ഷം നീങ്ങാനുള്ള സാധ്യത അനുദിനം വിരളമായിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നു എന്നതാണ് വാസ്തവം

Business10 months ago

കോവിഡ് കാലത്ത് ബിസിനസുകള്‍ ചെയ്യേണ്ടത്

കച്ചവടം കൂട്ടാന്‍ യാതൊരു വിധ നിയന്ത്രണങ്ങളും പാലിക്കേണ്ട എന്ന ചിന്താഗതി ഗുണത്തെക്കാളേറെ ദോഷം ചെയ്യും

Opinion10 months ago

നവകേരളം എങ്ങനെയാകണം, എന്തായാലും ഇങ്ങനെ ആയാല്‍ പോര

മദ്യത്തേയും ലോട്ടറിയേയും ടൂറിസത്തേയും ചുറ്റിപറ്റിയാണ് പതിറ്റാണ്ടുകളായി നാം നിലനിന്നു പോരുന്നത്. ഇത് മാറണ്ടേ

Opinion10 months ago

എന്തു കൊണ്ട് തര്‍ക്കങ്ങള്‍ അവസാനിക്കുന്നില്ല?

എന്തു കൊണ്ട് തര്‍ക്കങ്ങള്‍ അവസാനിക്കുന്നില്ല? അതിനുള്ള ഉത്തരം നമ്മുടെ രണ്ട് സ്‌നേഹിതന്മാരും പറയുന്നുണ്ട്.

Life11 months ago

നിഷേധാത്മക ചിന്തകളെ മറികടക്കാനൊരു മന്ത്രം

നമുക്കാ മന്ത്രത്തെ ''ട്രിപ്പിള്‍ ആര്‍'' (RRR) എന്ന് വിളിക്കാം.നമ്മെ വലിച്ചു താഴ്ത്തുന്ന ചിന്തകളെ ദിശമാറ്റി വിട്ടുകൊണ്ട് നാം മുന്നോട്ട് കുതിക്കണം.

Auto

Auto9 months ago

55 ടണ്‍ ഭാരമുള്ള ഇന്ത്യയിലെ ആദ്യത്തെ 4ഃ2 പ്രൈം മൂവര്‍ സിഗ്ന 5525.S പുറത്തിറക്കി ടാറ്റ മോട്ടോഴ്‌സ്

ഇന്ത്യയില്‍ ആദ്യമായി 55 ടണ്‍ ഭാരമുള്ള 4ഃ2 പ്രൈം മൂവറിന് ARAI സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റ് ലഭിക്കുന്ന നിര്‍മ്മാതാവ്

Auto9 months ago

ആര്‍സി ശ്രേണിയില്‍ പുതിയ നിറങ്ങളുമായി കെടിഎം

കെടിഎം ആര്‍സി 125ന് ഡാര്‍ക്ക് ഗാല്‍വാനോ നിറവും ആര്‍സി 200ന് ഇലക്ട്രോണിക് ഓറഞ്ച് നിറവും ആര്‍സി 390ക്ക് മെറ്റാലിക് സില്‍വര്‍ നിറവുമാണ് പുതുതായി നല്‍കിയിരിക്കുന്നത്

Auto9 months ago

മോഹിപ്പിക്കുന്ന എസ്‌യുവി; അതും 6.71 ലക്ഷത്തിന്

കിയ സോണറ്റ് ഓട്ടോ വിപണിയില്‍ വലിയ ചലനം തന്നെ സൃഷ്ടിച്ചേക്കും

Auto10 months ago

ജര്‍മനിയില്‍ റെനോ ഇലക്ട്രിക്ക് കാര്‍ സൗജന്യം!

കാറിന്റെ വില സര്‍ക്കാരിന്റെ വിവിധ സബ്‌സിഡികളിലൂടെ കവര്‍ ചെയ്യാമെന്ന വാഗ്ദാനം നല്‍കി ഡീലര്‍ഷിപ്പുകള്‍

Auto10 months ago

‘കോള്‍ ഓഫ് ദ ബ്ലൂ’,ഓണ്‍ലൈന്‍ വില്‍പ്പനയുമായി യമഹ

'കോള്‍ ഓഫ് ദ ബ്ലൂ'. യമഹയുടെ വിര്‍ച്വല്‍ സ്റ്റോര്‍ പ്രവര്‍ത്തനമാരംഭിച്ചു.

Auto10 months ago

മാരുതി വിറ്റത് 40 ലക്ഷം ഓള്‍ട്ടോ കാറുകള്‍; അത്യപൂര്‍വ നാഴികക്കല്ല്

ഇന്ത്യയില്‍ 40 ലക്ഷം യൂണിറ്റുകള്‍ വിറ്റുപോയ ഏക കാറാണ് മാരുതിയുടെ ഓള്‍ട്ടോ

Auto10 months ago

15 ലക്ഷം രൂപ നല്‍കി ഔഡി ആര്‍എസ് ക്യു8 ബുക്ക് ചെയ്യാം

അഗ്രസീവ് സ്‌റ്റൈലിംഗ് നല്‍കിയിരിക്കുന്നു. പ്രീമിയം കൂപ്പെയുടെ ഭംഗിയുമുണ്ട്

Auto10 months ago

ഇന്ത്യയിൽ വിറ്റത് അഞ്ച് ലക്ഷം ഹ്യുണ്ടായ് ക്രെറ്റ !

2015 ലാണ് കോംപാക്റ്റ് എസ് യുവി ഇന്ത്യയിൽ ആദ്യമായി അവതരിപ്പിച്ചത്

Auto10 months ago

ട്രയംഫ് സ്ട്രീറ്റ് ട്രിപ്പിള്‍ ആര്‍ ഇന്ത്യയിലെത്തി

ഇന്ത്യയില്‍ ഇതാദ്യമായാണ് സ്ട്രീറ്റ് ട്രിപ്പിള്‍ ആര്‍ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. വില 8.84 ലക്ഷം രൂപ

Auto11 months ago

എന്തുകൊണ്ട് കിയ സോണറ്റ് കാര്‍ പ്രേമികളുടെ ആവേശമാകും

ഇന്ത്യയില്‍ ആഗോള അരങ്ങേറ്റം നടത്തിയ കിയ സോണറ്റിന്റെ വിശേഷങ്ങളിലേക്ക്...

Trending