Connect with us

Business

നല്ല ഭക്ഷണശീലം വളര്‍ത്താന്‍ ‘റോബിന്‍ഫുഡ്’

തവിടുള്ള അരിയുടെ ചോറ് വിശപ്പിനെ മാത്രമല്ല, കൊളസ് ട്രോള്‍, പ്രമേഹം, ജീവിതശൈലി രോഗങ്ങള്‍ എന്നിവയേയും വരിഞ്ഞുകെട്ടുന്നു. അതിനാല്‍ തന്നെ മലയാളിയുടെ നല്ലഭക്ഷണശീലത്തിന് കാരണക്കാരാകുക എന്ന ഉദ്ദേശ്യത്തോടെയാണ് പവിഴം റൈസിന്റെ ഉപബ്രാന്‍ഡായ ‘റോബിന്‍ഫുഡ്’വിപണി പിടിക്കുന്നത്

Media Ink

Published

on

ഭക്ഷ്യധാന്യങ്ങള്‍ ഒരു വ്യക്തിയുടെ ആരോഗ്യകരമായ ജീവിതത്തിനു നല്‍കുന്ന പിന്തുണ വളരെ വലുതാണ്. അതിനാല്‍ തന്നെയാണ് അരി മലയാളിയുടെ തീന്‍മേശയിലെ പ്രധാനിയായതും. എന്നാല്‍ ഏതൊരു ധാന്യത്തിന്റേയും പോഷണം പൂര്‍ണമായും അത് കഴിക്കുന്ന വ്യക്തിയിലേക്ക് എത്തണമെങ്കില്‍ ധാന്യത്തിന്റെ ബാഹ്യ ആവരണത്തോടെ കഴിക്കണം. കാരണം ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ ജീവകങ്ങളും പോഷകങ്ങളും ധാന്യത്തിന്റെ പുറം ഭാഗത്താണ് അടങ്ങിയിരിക്കുന്നത്. എന്നാല്‍ അരിയുടെ കാര്യത്തില്‍ ഈ രീതി പലപ്പോഴും ആരും പിന്തുടരാറില്ല.

തവിടുകളഞ്ഞ അരിയുടെ ചോറുണ്ടാണ് മലയാളികള്‍ക്ക് ശീലം. എന്നാല്‍ തവിടുള്ള അരിയുടെ ഗുണങ്ങളെപ്പറ്റിയറിഞ്ഞാല്‍ പിന്നീട് ഒരിക്കലും തവിട് കളഞ്ഞ അരിയുടെ ചോറുണ്ണാന്‍ ആരും തയ്യാറാവില്ല. മാറി മറിഞ്ഞ ജീവിതശൈലികളും ഫാസ്റ്റ്ഫുഡ് സംസ്‌കാരവുമൊക്കെ മലയാളികള്‍ക്ക് ഒരു പിടി ജീവിതശൈലി രോഗങ്ങള്‍ സമ്മാനിച്ചു. അക്കൂട്ടത്തില്‍ പ്രമേഹവും കൊളസ്‌ട്രോളും അമിതവണ്ണവുമെല്ലാം സ്ഥാനം പിടിച്ചത് വളരെ പെട്ടന്നായിരുന്നു. ഭക്ഷണകാര്യങ്ങളില്‍ നിന്നും ശ്രദ്ധ മാറിയതായിരുന്നു പല പ്രശ്‌നങ്ങള്‍ക്കും കാരണം. ഭക്ഷണം നിമിത്തമുണ്ടായ ഇത്തരം തകരാറുകള്‍ ഭക്ഷണത്തിലൂടെ തന്നെ പരിഹരിക്കുന്നതാണ് ശരിയെന്ന ചിന്തയില്‍ നിന്നുമാണ് ഭക്ഷ്യരംഗത്തെ ഗവേഷണങ്ങള്‍ ആരംഭിച്ചത്. അതൊടുവില്‍ തവിടുള്ള അരിയുടെ ഗുണങ്ങളില്‍ ചെന്നവസാനിച്ചു. തവിടു കളഞ്ഞ അരിയുടെ ചോറുണ്ട് ശീലിച്ച മലയാളികള്‍ക്ക് മുന്നില്‍ പോഷകസമൃദ്ധമായ നല്ല ഭക്ഷണശീലത്തിനുള്ള അവസരങ്ങളാണ് തവിടുള്ള അരി സമ്മാനിച്ചത്. യഥാര്‍ത്ഥത്തില്‍ റോബിന്‍ഫുഡ് എന്ന റെഡ് ബ്രാന്‍ റൈസിന്റെ പിറവിയും ഈ അവസരങ്ങളുടെ അനന്തരഫലമായിരുന്നു.

Advertisement

50 ശതമാനം തവിട് നിലനിര്‍ത്തി റോബിന്‍ ഫുഡ്

തവിട് കളഞ്ഞ മട്ടയരി, വെള്ളരി അങ്ങനെ പലവിധത്തിലുള്ള അരികള്‍ സുലഭമായ കേരളത്തില്‍ തവിടുള്ള അരിക്കും അതിന്റെതായ ഒരു സ്ഥാനം ലഭിച്ചത് വളരെ കുറഞ്ഞ സമയത്തിനുള്ളിലായിരുന്നു. ഹൃദ്രോഗമുള്ളവര്‍, അമിതവണ്ണമുള്ളവര്‍, പ്രമേഹമുള്ളവര്‍ എന്നിവരെല്ലാം തവിടുള്ള അരിയില്‍ വിശ്വാസം അര്‍പ്പിച്ചു തുടങ്ങിയതോടെയാണ് സംസ്ഥാനത്തെ മുന്‍നിര റൈസ് ബ്രാന്‍ഡായ പവിഴം റൈസ് റോബിന്‍ ഫുഡ് എന്ന പേരില്‍ തവിടുള്ള മട്ടയരി വിപണിയില്‍ എത്തിച്ചത്. രണ്ടു വര്‍ഷങ്ങള്‍ക്ക് മുന്‍പ് വിപണിയില്‍ ഇടം നേടിയ റോബിന്‍ ഫുഡിന്റെ വളര്‍ച്ച അതിവേഗത്തിലായിരുന്നു. തവിടുള്ള അരിയുടെ ഗുണങ്ങള്‍ തിരിച്ചറിഞ്ഞതോടെ എക്‌സ്‌പോര്‍ട്ട് വര്‍ധിച്ചു. അത് പോലെ തന്നെ പ്രാദേശിക വിപണിയിലും റോബിന്‍ ഫുഡ് ഇടം പിടിച്ചു.നാരുകളാല്‍ സമ്പുഷ്ടമായ മട്ടയരിയാണ് റോബിന്‍ ഫുഡ്. ഉന്നത നിലവാരത്തിലുള്ള മട്ടയരി രാജ്യത്തിന്റെ വിവിധ ഭാഗങ്ങളില്‍ നിന്നായി ശേഖരിച്ച് 50 ശതമാനം തവിട് നിലനിര്‍ത്തിയാണ് റോബിന്‍ ഫുഡിന്റെ നിര്‍മാണം. അതിനാല്‍ തന്നെ ജീവിതശൈലി രോഗങ്ങളോട് പടപൊരുതുന്നതിനു റോബിന്‍ ഫുഡ് ഫലപ്രദമാണ്. രുചിയേയും പോഷകസമൃദ്ധമായ ഭക്ഷണം എന്ന ആശയത്തേയും പരസ്പരം ബാലന്‍സ് ചെയ്ത് പോകുന്ന ഉല്‍പ്പന്നമാണ് റോബിന്‍ ഫുഡ് എന്നതാണ് പ്രധാന പ്രത്യേകത.

റോബിന്റെ ആശയത്തില്‍ പിറന്ന റോബിന്‍ ഫുഡ്

പവിഴം റൈസ് മാനേജിംഗ് ഡയറക്റ്ററായ റോബിന്‍ ജോര്‍ജിന്റെ ആശയത്തിലാണ് റോബിന്‍ ഫുഡ് എന്ന ബ്രാന്‍ഡ് ആദ്യമായി പിറന്നത്. ഉപഭോക്താക്കളുടെ ആരോഗ്യകരമായ ഭക്ഷണശീലങ്ങള്‍ ലക്ഷ്യമാക്കിയാണ് റോബിന്‍ ജോര്‍ജ് തവിടുള്ള അരിയുടെ സാധ്യതകളെ ലോകത്തിന് പരിചയപ്പെടുത്തിയത്. ബിസിനസ് എന്നതില്‍ ഉപരിയായി സാമൂഹിക പ്രതിബദ്ധതയാര്‍ന്ന ഒരു പ്രവര്‍ത്തനത്തിന്റെ ഭാഗമായി കൂടിയാണ് റോബിന്‍ ഫുഡ് എന്ന ബ്രാന്‍ഡ് പിറന്നത്.”റോബിന്‍ ഹുഡ് എന്ന വ്യക്തിയെപ്പറ്റി കേള്‍ക്കാത്തവര്‍ കുറവായിരിക്കും. അദ്ദേഹം നന്മയുടെ പ്രതീകമായിരുന്നു. ജനങ്ങള്‍ക്ക് സഹായിയായി നിന്ന വ്യക്തിയായിരുന്നു. അദ്ദേഹത്തിന്റെ ആ നന്മയില്‍ നിന്നും പേരില്‍ നിന്നും പ്രചോദനം ഉള്‍ക്കൊണ്ടാണ് ഒട്ടേറെ ഗുണങ്ങള്‍ പ്രദാനം ചെയ്യുന്ന റെഡ് ബ്രാന്‍ റൈസിന് റോബിന്‍ ഫുഡ് എന്ന ബ്രാന്‍ഡ് നെയിം നല്‍കിയത്. തവിടുള്ള അരി മലയാളികളുടെ ജീവിതചര്യയുടെ ഭാഗമായി മാറണമെന്നും അതിലൂടെ നിലവില്‍ മലയാളികള്‍ നേരിടുന്ന നിരവധി ശാരീരിക പ്രശ്‌നങ്ങള്‍ക്ക് ഒരു ശമനം ഉണ്ടാകണം എന്നുമുള്ള ആഗ്രഹത്തില്‍ നിന്നാണ് ഈ ബ്രാന്‍ഡ് ഞങ്ങള്‍ ആരംഭിച്ചത്. കഴിഞ്ഞ രണ്ടു വര്‍ഷത്തെ പ്രവര്‍ത്തന കാലയളവിനുള്ളില്‍ മികച്ച പ്രതികരണമാണ് ബ്രാന്‍ഡിന് ലഭിക്കുന്നത,്” റോബിന്‍ ഫുഡ് സ്ഥാപകനും പവിഴം റൈസ് മാനേജിംഗ് ഡയറക്റ്ററുമായ റോബിന്‍ ജോര്‍ജ് പറയുന്നു.

റോബിന്‍ ജോര്‍ജിനൊപ്പം സഹോദരി റിയ ജോര്‍ജും ചേര്‍ന്നാണ് റോബിന്‍ ഫുഡ് എന്ന ബ്രാന്‍ഡിന്റെ വിപുലീകരണ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ നടത്തുന്നത്. തവിടുള്ള അരിയെപ്പറ്റിയും അതിന്റെ ഗുണങ്ങളെപ്പറ്റിയും ഇപ്പോഴും ജനങ്ങള്‍ക്ക് ശരിയായ ധാരണയില്ല. മതിയായ ബോധവത്കരണത്തിന്റെ അഭാവമാണ് ഇതിനുള്ള പ്രധാന കാരണം. അതിനാല്‍ തന്നെ റോബിന്‍ ഫുഡ് റെഡ് ബ്രാന്‍ റൈസിന്റെ ഗുണങ്ങള്‍ ജനങ്ങളിലേക്ക് എത്തിക്കുകയാണ് ഈ സഹോദരങ്ങള്‍.”തവിടുള്ള അരി ആന്റി ഓക്‌സിഡന്റുകളാല്‍ സമൃദ്ധമാണ്. അതിനാല്‍ തന്നെ വണ്ണം കുറയ്ക്കാന്‍ ശ്രമിക്കുന്നവര്‍ക്കും ഇത് ഏറെ ഗുണകരമാണ്. പ്രതിരോധശേഷി വര്‍ധിപ്പിക്കുന്നതിലും ഈ അരി മികച്ചതാണ്. എന്നാല്‍ പലര്‍ക്കും തവിടുള്ള അരിയുടെ ഈ ഗുണങ്ങള്‍ അറിയില്ല. അതിനാല്‍ തന്നെ മൂല്യം ഏറെയുള്ള ഈ അരി ജനങ്ങള്‍ക്ക് പരിചയപ്പെടുത്തുന്നതിനായി 131 രൂപ വില വരുന്ന പാക്കറ്റ്, ഓഫര്‍ പ്രൈസായി 99 രൂപയ്ക്കാണ് ഞങ്ങള്‍ വില്‍ക്കുന്നത്.

മറ്റ് ബ്രാന്‍ഡുകള്‍ ഇരട്ടി വിലയോളം ഈടാക്കുമ്പോഴാണിത്. പവിഴം എന്ന ബ്രാന്‍ഡിന്റെ പ്രൊഡക്ഷന്‍ യൂണിറ്റും സൗകര്യങ്ങളും വിനിയോഗിച്ചു നിര്‍മിക്കുന്നതിനാലും ഇടനിലക്കാരില്ലാതെ കര്‍ഷകരില്‍ നിന്നും നേരിട്ട് ശേഖരിക്കുന്നതിനാലുമാണ് മൂല്യമേറിയ ഈ അരി കുറഞ്ഞ വിലയില്‍ ജനങ്ങളിലേക്ക് എത്തിക്കാന്‍ ഞങ്ങള്‍ക്കാകുന്നത,്”റിയ ജോര്‍ജ് പറയുന്നു. തവിട് നിലനിര്‍ത്തുന്നതിനായി തന്നെ റോബിന്‍ ഫുഡ് റെഡ് ബ്രാന്‍ റൈസിന് ഷെല്‍ഫ് ലൈഫ് കുറവായിരിക്കും. പൂര്‍ണമായും പ്രകൃതിദത്തമായ അരി ജനങ്ങളിലേക്ക് എത്തിക്കുന്നതിനാലാണ് ഇങ്ങനെ. കലര്‍പ്പില്ല എന്നതിനാല്‍ തന്നെ വിശ്വസിച്ചു ആര്‍ക്കും വിശ്വസിച്ചു കഴിക്കാം എന്നതും റോബിന്‍ ഫുഡിനെ നല്ല ഭക്ഷണശീലം പിന്തുടരാന്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്നവരുടെ പ്രിയപ്പെട്ട ബ്രാന്‍ഡാക്കി മാറ്റുന്നു.

വിലയേക്കാള്‍ ഏറെ മൂല്യമുള്ള അരി

വിലയേക്കാള്‍ ഏറെ മൂല്യമുള്ള അരിയെന്ന് വേണം ഫോബിന് ഫുഡ് റെഡ് ബ്രാന്‍ റൈസിനെ വിശേഷിപ്പിക്കാന്‍. 50 ശതമാനത്തിനു മുകളിലാണ് അരിയില്‍ തവിടിന്റെ അളവ്. അമിതമായി ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്ന വ്യക്തികള്‍ക്ക് ഇത് ഏറെ ഗുണം ചെയ്യും. വളരെ കുറച്ചു ചോറു?ാല്‍ തന്നെ വയര്‍ നിറഞ്ഞ അവസ്ഥയായിരിക്കും ഉണ്ടാകുക. സാധാരണ അരിയുടെ രുചിയില്‍ നിന്നും വേറിട്ട് നില്‍ക്കുന്നതിനാല്‍ പലരും തവിടുള്ള അരി കഞ്ഞിവച്ചു കുടിക്കുന്നതിനായാണ് വാങ്ങാറുള്ളത്. ചില വ്യക്തികള്‍ സാധാരണ അറിയുമായി ചേര്‍ത്തുപയോഗിക്കുന്നതിനായും തവിടുള്ള അരി വാങ്ങാറുണ്ട്. നിലവില്‍ ഇന്ത്യക്ക് പുറത്ത് ഒട്ടനവധി വിദേശ രാജ്യങ്ങളിലേക്ക് റോബിന്‍ ഫുഡ് കയറ്റുമതി ചെയ്യപ്പെടുന്നുണ്ട്. ”കര്‍ണാടക, പാലക്കാട്, തൃശ്ശൂര്‍, ആലപ്പുഴ, കോട്ടയം തുടങ്ങിയ ഇടങ്ങളില്‍ നിന്നുമാണ് പ്രധാനമായും തവിടുള്ള അരി ശേഖരിക്കുന്നത്. കൊയ്ത്തുകഴിഞ്ഞശേഷം നെല്ലായാണ് ഇത് വാങ്ങുന്നത്. ശേഷം 50 ശതമാനം തവിട് നിലനിര്‍ത്തി കുത്തി അരിയാക്കി മാറ്റുന്നു. മികച്ച ഗുണമേന്മ നിലനിര്‍ത്തിക്കൊണ്ടാണ് അരി വിപണിയിലേക്ക് എത്തിക്കുന്നത,്” റോബിന്‍ ജോര്‍ജ് പറയുന്നു.

തവിടുള്ള മട്ടയരിയുടെ ഗുണങ്ങള്‍

അരിയെ സമൂലം പൊതിഞ്ഞിരിക്കുന്ന ഒരു ആവരണമാണ് തവിട്. പോഷകങ്ങളുടെ കലവറയായ തവിടില്‍ ആന്റി ഓക്‌സിഡന്റുകളായ ഗാമ ഒറൈസനോള്‍, പോളിഫെറോണിക്, ഫൈറ്റോസ്റ്റിറോള്‍സ് എന്നിവ അടങ്ങിയിരിക്കുന്നു. ഇത് പ്രമേഹം, കൊളസ്ട്രോള്‍ എന്നിവയെ പ്രതിരോധിക്കാന്‍ കഴിവുള്ളവയാണ്. തവിടുള്ള മട്ടയരി സ്ഥിരമായി കഴിക്കുന്നത് രക്തസമ്മര്‍ദ്ദം കുറച്ച് രക്തക്കുഴലുകളില്‍ കൊഴുപ്പും മറ്റും അടിഞ്ഞു കൂടുന്നത് തടയുകയും അതിലൂടെ ഹൃദയാരോഗ്യം മെച്ചപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്യുന്നു. മട്ടയരിയില്‍ അടങ്ങിയിരിക്കുന്ന നാരുകള്‍ രക്തത്തിലെ പഞ്ചസാരയുടെ അളവ് ക്രമപ്പെടുത്തി ടൈപ്പ് 2 പ്രമേഹത്തെ നിയന്ത്രിക്കുന്നു. ഇതില്‍ അടങ്ങിയിരിക്കുന്ന മഗ്‌നീഷ്യവും കാത്സ്യവും എല്ലുകളെ ബലപ്പെടുത്തുന്നു. മാത്രമല്ല അമിനോ ആസിഡുകള്‍ മാനസിക സമ്മര്‍ദ്ദം കുറയ്ക്കാനും സഹായിക്കുന്നു. ഇതിനെല്ലാം പുറമെ വന്‍കുടലില്‍ ഉണ്ടായേക്കാവുന്ന കാന്‍സറിനെയും തവിട് പ്രതിരോധിക്കുന്നതായി അമേരിക്കയിലെ കൊളറാഡോ സര്‍വകലാശാലയിലെ പ്രൊഫസര്‍ എലിസബത്ത് പീറിയാന്റെ ഗവേഷണങ്ങളില്‍ തെളിഞ്ഞിട്ടുണ്ട്.

ഭാവിയില്‍ ഓട്ട്‌സ്, പൊടിയരി, തവിട് പുട്ട് പൊടി, കഞ്ഞി മിക്‌സ് തുടങ്ങിയ ഉല്‍പ്പന്നങ്ങള്‍ റോബിന്‍ ഫുഡ് എന്ന ബ്രാന്‍ഡിലൂടെ വിപണിയിലെത്തിക്കുന്നതിനായുള്ള ശ്രമത്തിലാണ് റോബിന്‍ ജോര്‍ജും കൂട്ടരും.

കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക് : www.robinfoodsindia.com

Advertisement

Business

ഉല്‍സവ കാലത്തിന് ആവേശം പകരാന്‍ ആകര്‍ഷകമായ ഓഫറുകളുമായി ഗോദ്റെജ്

ഗോദ്റെജിന്റെ ‘നൗ ഈസ് ദ് വൗവ് ഫെസിറ്റിവല്‍’ അവതരിപ്പിച്ചു

Media Ink

Published

on

ഉല്‍സവ ആഘോഷത്തിന് ആവേശം പകരുവാന്‍ നൂതനമായ ഓഫറുകള്‍ ഒരുക്കി ഗോദ്റെജിന്റെ ‘നൗ ഈസ് ദ് വൗവ് ഫെസിറ്റിവല്‍’ അവതരിപ്പിച്ചു. ഈ സമയത്ത് പണം കൈയില്‍ തന്നെ കരുതുന്നതിന് അല്ലെങ്കില്‍ സേവിങ്സിനാണ് ഉപഭോക്താക്കള്‍ പ്രധാന്യം കല്‍പ്പിക്കുന്നതെന്ന് ബ്രാന്‍ഡിന് മനസിലായി. ഉപഭോക്താക്കള്‍ക്ക് പണം സൗകര്യം പോലെ കൈകാര്യം ചെയ്യാവുന്ന വിധം വെറും 900 രൂപ മുതലുള്ള ഇഎംഐ, അധിക വാറന്റികള്‍, കാഷ് ബാക്ക്, പലിശ രഹിത ഇഎംഐ, പൂജ്യം ഡൗണ്‍പേയ്മെന്റ്, ഡിസ്‌ക്കൗണ്ടുകള്‍, എക്സ്ചേഞ്ച് ഓഫറുകള്‍ തുടങ്ങിയ നിരവധി ഓഫറുകളാണ് പരിസ്ഥിതി സൗഹൃദവും പുത്തന്‍ സാങ്കേതിക വിദ്യയിലുള്ളതുമായ ഉപകരണങ്ങള്‍ക്ക് ഗോദ്റെജ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നത്. ഉപഭോക്താക്കള്‍ക്ക് അവരുടെ സേവിങ്സിനെ കുറിച്ച് ആശങ്കപ്പെടാതെ ഈ ഉല്‍സവ കാലത്ത് നേട്ടങ്ങള്‍ കൊയ്യാനുള്ള അവസരമാണ് ഗോദ്റെജ് ഒരുക്കുന്നത്.

കോവിഡ്-19മായി ബന്ധപ്പെട്ട ലോക്ക്ഡൗണിലായിരുന്നെങ്കിലും ബ്രാന്‍ഡ് ഏറ്റവും പുതിയ സാങ്കേതിക വിദ്യയിലുള്ള ഉല്‍പ്പന്നങ്ങള്‍ ഈ വര്‍ഷമുടനീളം അവതരിപ്പിച്ചുകൊണ്ടിരുന്നു. ഫ്രോസ്റ്റ്-ഫ്രീ, ഡയറക്റ്റ് കൂളിങ് റഫ്രിജറേറ്ററുകള്‍, സെമി-ഫുള്ളി ഓട്ടോമാറ്റിക് വാഷിങ് മെഷീനുകള്‍, യുവിസി അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള അണുമുക്ത ഉപകരണങ്ങള്‍, ഗോദ്റെജ് വൈറോഷീല്‍ഡ് തുടങ്ങിയ ഉപകരണങ്ങള്‍ ബ്രാന്‍ഡ് അവതരിപ്പിച്ചു. വരുന്ന ഉല്‍സവ കാലത്തേക്കായി 132 പുതിയ എസ്‌കെയുകളും ബ്രാന്‍ഡ് അവതരിപ്പിക്കുവാന്‍ ആലോചിക്കുന്നുണ്ട്.

Advertisement

പുതിയ ഉല്‍പ്പന്നങ്ങള്‍ അവതരിപ്പിക്കുന്നതിന് പുറമേയാണ് ഗോദ്റെജ് ആകര്‍ഷകമായ ഓഫറുകളും അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. വരുന്ന ഉല്‍സവ കാലത്തേക്കായി 900 രൂപയുടെ ഫിക്സഡ് ഇഎംഐ സ്‌കീം, 3559 രൂപ മൂല്യം വരുന്ന അധിക വാറന്റി, 6000 രൂപവരെ കാഷ് ബാക്ക് (തെരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട ബാങ്കുകള്‍ക്ക്), 10,000 രൂപ എംആര്‍പിവരെയുള്ള ഉല്‍പ്പന്നങ്ങള്‍ക്ക് പലിശ രഹിത ഇഎംഐ, തെരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട സ്റ്റോറുകളില്‍ പ്രത്യേക മോഡലുകള്‍ക്ക് വിവിധ തരത്തിലുള്ള ഫൈനാന്‍സ് സ്‌കീം തുടങ്ങിയവയെല്ലാമുണ്ട്.

കോപ്പര്‍ കണ്ടന്‍സറോടു കൂടിയ ഗോദ്റെജ് എയര്‍കണ്ടീഷനറുകള്‍ക്ക് അഞ്ചു വര്‍ഷത്തെ അധിക വാറന്റിയും ബ്രാന്‍ഡ് നല്‍കുന്നുണ്ട്. മാത്രമല്ല, തെരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട ഗോദ്റെജ് എയര്‍കണ്ടീഷനര്‍ മോഡലുകള്‍ വാങ്ങുന്ന ഉപഭോക്താക്കള്‍ക്ക് ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ ചാര്‍ജില്‍ ഇളവുകളുമുണ്ട്.

ഈ ഉത്സവ സീസണില്‍ മികച്ച പുതിയ ഉല്‍പ്പന്നങ്ങള്‍ക്ക് നിരവധി ഓഫറുകള്‍ അവതരിപ്പിച്ചിരിരിക്കുന്നു. ഒരു ഉപകരണം വാങ്ങുന്നതിനുള്ള മികച്ച സമയമായിരിക്കും, ഇന്ത്യയിലുടനീളമുള്ള തങ്ങളുടെ ഉപയോക്താക്കള്‍ക്ക് വരാനിരിക്കുന്ന ഉത്സവ സീസണ്‍ സന്തോഷകരമാക്കാനുള്ള തങ്ങളുടെ ചെറിയ ശ്രമമാണിത്. ഡിമാന്‍ഡ് വര്‍ധിക്കുന്നതിന്റെ അടയാളങ്ങള്‍ കാണുന്നുവെന്ന് ഗോദ്‌റെജ് അപ്ലയന്‍സസ് ബിസിനസ് മേധാവിയും എക്സിക്യൂട്ടീവ് വൈസ് പ്രസിഡന്റുമായ കമല്‍ നന്ദി പറഞ്ഞു.

നവംബര്‍ 20വരെ ഓഫറുകള്‍ ബാധകമാണ്. അധിക വാറന്റി ലഭിക്കുവാന്‍ ഉല്‍പ്പന്നം വാങ്ങി ഏഴു ദിവസത്തിനകം ഗോദ്റെജിന്റെ ഔദ്യോഗിക സൈറ്റില്‍ രജിസ്റ്റര്‍ ചെയ്യുക അല്ലെങ്കില്‍ 1800 209 5511 ടോള്‍ ഫ്രീ നമ്പറില്‍ വിളിക്കുക.

Continue Reading

Business

പ്രീ-ഓണ്‍ഡ് കാറുകള്‍ക്കായി കൊച്ചിയില്‍ ഫോക്സ്വാഗണിന്റെ എക്‌സലന്‍സ് സെന്റര്‍

ദസ് വെല്‍റ്റ് ഓട്ടോ എക്‌സലന്‍സ് സെന്ററിലൂടെ ഉപയോക്താക്കള്‍ക്ക് പ്രീ-ഓണ്‍ഡ് കാറുകള്‍ ഡിജിറ്റലായി വാങ്ങാനോ വില്‍ക്കാനോ കൈമാറ്റം ചെയ്യാനോ ഇഷ്ടാനുസൃതം സാധിക്കും

Media Ink

Published

on

ഫോക്സ്വാഗണ്‍ ഇന്ത്യ കൊച്ചിയിലും തൃശൂരും പ്രീ-ഓണ്‍ഡ് കാറുകള്‍ക്കായി ഡിജിറ്റലായി സംയോജിപ്പിച്ച ദസ് വെല്‍റ്റ് ഓട്ടോ എക്‌സലന്‍സ് സെന്റര്‍ ഔട്ട്ലെറ്റ് ആരംഭിച്ചു. ദസ് വെല്‍റ്റ് ഓട്ടോ എക്‌സലന്‍സ് സെന്ററിലൂടെ ഉപയോക്താക്കള്‍ക്ക് പ്രീ-ഓണ്‍ഡ് കാറുകള്‍ ഡിജിറ്റലായി വാങ്ങാനോ വില്‍ക്കാനോ കൈമാറ്റം ചെയ്യാനോ ഇഷ്ടാനുസൃതം സാധിക്കും. പ്രീ-ഓണ്‍ഡ് കാറുകള്‍ക്ക് വാറന്റി ഉള്‍പ്പെടെയുള്ള സേവനങ്ങളുണ്ട്. പ്രൊഫഷണല്‍ കാര്‍ മൂല്യനിര്‍ണ്ണയം, പ്രത്യേക ഫിനാന്‍സ് ഓഫറുകള്‍, ഉന്നത ആക്‌സസറി പാക്കേജുകള്‍, തടസ്സരഹിതമായ കൈമാറ്റം എന്നിവ ഉള്‍പ്പെടെയുള്ള സേവനങ്ങള്‍ ഉപഭോക്താക്കള്‍ക്ക് ഇതിലൂടെ ലഭിക്കുന്നു. നിലവില്‍, ഇന്ത്യയിലുടനീളം 105 ദസ് വെല്‍റ്റ് ഓട്ടോ (ഡിഡബ്ല്യുഎ) ഔട്ട്ലെറ്റുകള്‍ ഉണ്ട്. 2020-21 ല്‍ 17 ഡിഡബ്ല്യുഎ എക്‌സലന്‍സ് സെന്ററുകള്‍ കൂടി തുറക്കാനാണ് കമ്പനിയുടെ പദ്ധതി.

പ്രീ-ഓണ്‍ഡ് കാറുകള്‍ക്ക് വിലയും സമഗ്രമായ പരിശോധനയും സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റും, കൂടാതെ, യഥാര്‍ത്ഥ ആക്സസറികള്‍, സര്‍വീസ്, വാറന്റി പാക്കേജുകള്‍ (12 മാസം വരെ), ഇന്‍ഷുറന്‍സ്, ഉപയോക്താക്കള്‍ക്ക് സാമ്പത്തിക സഹായം എന്നിവയുള്‍പ്പെടുന്ന സമഗ്രമായ ബിസിനസ് ഓഫറാണ് കമ്പനി വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നത്. ഓരോ പ്രീ-ഓണ്‍ഡ് വാഹനവും സമഗ്രമായ സൂക്ഷ്മ പരിശോധനയ്ക്ക് വിധേയമാകുകയും, 160-പോയിന്റ് ചെക്ക്ലിസ്റ്റ് വിജയകരമായി പൂര്‍ത്തിയാക്കുകയും തേര്‍ഡ് പാര്‍ട്ടി ഇന്‍സ്‌പെക്ടറുടെ പരിശോധന നടത്തുകയും ചെയ്യുന്നു. തടസ്സമില്ലാത്തതും സമ്പര്‍ക്കരഹിതവുമായ അനുഭവത്തിനായി ഡിഡബ്ല്യുഎ എക്‌സലന്‍സ് സെന്ററിലുടനീളം ഡിജിറ്റൈസേഷന്‍ പ്രാപ്തമാക്കിയിട്ടുണ്ട്.

Advertisement

ഡിഡബ്ല്യുഎ വെബ്‌സൈറ്റില്‍ ഓണ്‍ലൈനായി വാഹനങ്ങള്‍ വാങ്ങാനും വില്‍ക്കാനും കഴിയും. ദസ് വെല്‍റ്റ് ഓട്ടോ വാല്യുവേറ്റര്‍ ആപ്ലിക്കേഷന്‍ വഴി കാറിന്റെ മൂല്യനിര്‍ണ്ണയം നടത്താനും ഡിജിറ്റല്‍ അനുഭവത്തിലൂടെ ഉപയോക്താക്കള്‍ക്ക് സാധിക്കുന്നു. വ്യക്തിഗത മൊബിലിറ്റി ഓപ്ഷനുകള്‍ തിരയുന്നവര്‍ക്കായി ഡിജിറ്റലായി പ്രാപ്തമാക്കിയ ഒരു പരിഹാരമാണ് ഫോക്സ്വാഗണ്‍ ലക്ഷ്യമിടുന്നത്. ഇതിനനുസൃതമായി, ഫോക്‌സ്വാഗണ്‍ 2021ഓടെ 17 ഡിഡബ്ല്യുഎ എക്‌സലന്‍സ് സെന്ററുകള്‍ കൂടി ആരംഭിക്കും. ഡിഡബ്ല്യുഎ എക്‌സലന്‍സ് സെന്ററിന്റെ സുഗമമായ പ്രവര്‍ത്തനം ഉറപ്പാക്കുന്നതിന് സമഗ്രമായ പരിശോധനയും ആന്തരിക ഓഡിറ്റുകളും ബ്രാന്‍ഡ് നടത്തുന്നു.

ഉടമസ്ഥാവകാശ കാലയളവിലുടനീളം കണ്‍സള്‍ട്ടേഷന്‍, വിദഗ്‌ദ്ധോപദേശം, ഡിഡബ്ല്യുഎ റിലേഷന്‍ഷിപ്പ് മാനേജര്‍, റോഡ്-സൈഡ് അസിസ്റ്റന്‍സ് പ്രോഗ്രാം, ടെസ്റ്റ് ഡ്രൈവ്, വെഹിക്കിള്‍ കസ്റ്റമൈസേഷന്‍ എന്നിവയുള്‍പ്പെടെയുള്ള സേവനങ്ങള്‍ ഡിഡബ്ല്യുഎ എക്‌സലന്‍സ് സെന്റര്‍ വഴി ലഭിക്കും.

Continue Reading

Business

ഫെറേറോ റോഷര്‍ മൊമെന്റ്സ് പുറത്തിറക്കി

പ്രാദേശിക രുചിയുടെ വകഭേതങ്ങള്‍ ഉള്‍ക്കൊണ്ട് നിര്‍മിച്ചതാണ് റോഷര്‍ മൊമെന്റ്സ്

Media Ink

Published

on

പ്രമുഖ ചോക്ലേറ്റ് നിര്‍മ്മാതാക്കളായ ഫെറേറോ ഗ്രൂപ്പിന്റെ ഭാഗമായ ഫെറേറോ ഇന്ത്യ പ്രൈവറ്റ് ലിമിറ്റഡ് ചിലവു കുറഞ്ഞ പ്രീമിയം ഗിഫ്റ്റിംഗ് ചോക്ലേറ്റ് ഉല്‍പ്പന്നമായ ‘ഫെറേറോ റോഷര്‍ മൊമെന്റ്സ്’ പുറത്തിറക്കി. പ്രാദേശിക രുചിയുടെ വകഭേതങ്ങള്‍ ഉള്‍ക്കൊണ്ട് നിര്‍മിച്ചതാണ് റോഷര്‍ മൊമെന്റ്സ്.ചിലവു കുറഞ്ഞതും എളുപ്പം സമ്മാനിക്കാന്‍ കഴിയുന്നതുമായ ഒരു പ്രീമിയം ഗിഫ്റ്റിംഗ് പാക്കാണ് റോഷര്‍ മൊമെന്റ്സ്. 12 എണ്ണത്തിന്റെ പായ്ക്കിന് 175 രൂപയും 24 എണ്ണത്തിന്റെ ഉത്സവകാല പായ്ക്കിന് 349 രൂപയുമാണ് വില. ഫെറേറോ റോഷര്‍ മൊമെന്റ്സ് എല്ലാ വാണിജ്യ സ്റ്റോറുകളിലും ലഭ്യമാണ്. കൂടാതെ, ഇകൊമേഴ്സ് പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളിലും ഉപയോക്താക്കള്‍ക്ക് ഫെറേറോ റോഷര്‍ മൊമെന്റ്സ് വാങ്ങാന്‍ കഴിയും.

ഉത്സവ നാളുകളില്‍ ആളുകളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട ഗിഫ്റ്റിംഗ് ചോയിസായ ഫെറേറോ റോഷറിന്റെ പിന്തുടര്‍ച്ചയായാണ് ഫെറേറോ റോഷര്‍ മൊമെന്റ്സ് നിര്‍മിച്ചിരിക്കുന്നത്. ഇന്ത്യന്‍ ഉപഭോക്താക്കള്‍ക്ക് വേണ്ടി പ്രത്യേകമായി രൂപകല്‍പ്പന ചെയ്തിട്ടുള്ളതാണ് ഇത്. ‘ഞങ്ങളുടെ ട്രോപ്പിക്കല്‍ പോര്‍ട്ട്ഫോളിയോയ്ക്ക് കീഴില്‍ പുറത്തിറക്കുന്ന ഈ വര്‍ഷത്തെ രണ്ടാമത്തെ ഉല്‍പ്പന്നമാണ് ഫെറേറോ റോഷര്‍ മൊമെന്റ്സ്. പ്രാദേശികമായി ഉല്‍പാദിപ്പിക്കുന്ന ബ്രാന്‍ഡുകളെ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുക എന്ന ഫെറേറോ ഗ്രൂപ്പിന്റെ പ്രതിജ്ഞാബദ്ധതയ്ക്ക് അനുസൃതമായാണിത്. വരാനിരിക്കുന്ന ഉത്സവ സീസണില്‍ പുതിയ ഉല്‍പ്പന്നം ഉപഭോക്താക്കളുടെ ”ഗിഫ്റ്റ് ഓഫ് ചോയ്സ്” ആയി മാറുമെന്ന് ഞങ്ങള്‍ വിശ്വസിക്കുന്നു.’ ഫെറേറോ ഇന്ത്യ മാനേജിംഗ് ഡയറക്ടര്‍ സ്റ്റെഫാനോ പെല്ലെ പറഞ്ഞു.

Advertisement

പ്രത്യേകമായി രൂപകല്‍പ്പന ചെയ്ത തെര്‍മോറെസിസ്റ്റന്റ് ഹെര്‍മെറ്റിക് പാക്കേജിംഗാണ് ഉല്‍പ്പന്നത്തിനായി ഉപയോഗിച്ചിരിക്കുന്നത്. ഇത് ഉഷ്ണമേഖലയില്‍ പോലും ഉല്‍പ്പന്നത്തിന്റെ താപനിലയും രുചിയും നിലനിര്‍ത്താന്‍ സഹായിക്കുന്നു. റോഷര്‍ മൊമെന്റ്സിന്റെ പാചകക്കുറിപ്പില്‍ ഹാസില്‍നട്ട് ക്രീം, വേഫര്‍ ഷെല്ല്, മെിറംഗ് നഗ്ഗെറ്റ്സ് എന്നിവ അടങ്ങിയിരിക്കുന്നു. പൂനെക്കടുത്തുള്ള ബാരാമതിയിലെ ഫെറേറോയുടെ അത്യാധുനിക പ്ലാന്റില്‍ നിര്‍മ്മിച്ച ഫെറേറോ റോഷര്‍ മൊമെന്റ്സിന്റെ 60% അസംസ്‌കൃത വസ്തുക്കളും പ്രാദേശികമായി ലഭ്യമാകിയിട്ടുള്ളതാണ്.

Continue Reading
Advertisement

Facebook

Recent Posts

Advertisement
Business1 week ago

ഉല്‍സവ കാലത്തിന് ആവേശം പകരാന്‍ ആകര്‍ഷകമായ ഓഫറുകളുമായി ഗോദ്റെജ്

Auto2 weeks ago

55 ടണ്‍ ഭാരമുള്ള ഇന്ത്യയിലെ ആദ്യത്തെ 4ഃ2 പ്രൈം മൂവര്‍ സിഗ്ന 5525.S പുറത്തിറക്കി ടാറ്റ മോട്ടോഴ്‌സ്

Business2 weeks ago

പ്രീ-ഓണ്‍ഡ് കാറുകള്‍ക്കായി കൊച്ചിയില്‍ ഫോക്സ്വാഗണിന്റെ എക്‌സലന്‍സ് സെന്റര്‍

Entertainment2 weeks ago

ഹ്രസ്വ വീഡിയോ ആപ്ലിക്കേഷനുമായി ഡെയ്‌ലിഹണ്ട്

Entertainment2 weeks ago

ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന മലയാള കോമഡി-ഡ്രാമ ഹലാല്‍ ലൗ സ്റ്റോറിയുടെ ടീസര്‍ ആമസോണ്‍ പ്രൈം വീഡിയോ റിലീസ് ചെയ്യുന്നു

Business2 weeks ago

ഫെറേറോ റോഷര്‍ മൊമെന്റ്സ് പുറത്തിറക്കി

Kerala2 weeks ago

കളിയല്ല കല്യാണം – കേരളത്തിലെ കല്യാണച്ചടങ്ങുകള്‍ക്ക് ആഗോള അവാര്‍ഡുകള്‍

Viral

Life1 month ago

ഫോട്ടോഗ്രാഫര്‍ വീട് പണിതാല്‍ ഇങ്ങനിരിക്കും…കാമറ പോലൊരു വീട്

ഒറ്റ നോട്ടത്തില്‍ ഒരു കാമറയാണ് ഇതെന്നേ ആരും പറയൂ. എന്നാല്‍ ഇതൊരു കിടിലന്‍ വീടാണ്

Health4 months ago

ഇതൊന്നും കാണാതെ പോകരുത്, കളക്റ്ററെ കുറിച്ചുള്ള ഹൈബിയുടെ കുറിപ്പ് വൈറല്‍

പ്രിയ കളക്ടര്‍… ഞങ്ങള്‍ നിങ്ങളോടൊപ്പമുണ്ട്. സധൈര്യം മുന്നോട്ട് പോവുക. നിങ്ങളിലെ നന്മയ്ക്ക് അഭിനന്ദനങ്ങള്‍….

Life5 months ago

ആരാണ് മദം പൊട്ടിയ കൊമ്പന്‍?

എന്നാല്‍ എന്താണ് യഥാര്‍ത്ഥത്തില്‍ ആനയുടെ മദം പൊട്ടല്‍ എന്നത് കൊണ്ട് ഉദ്ദേശിക്കുന്നത്?

Kerala6 months ago

കോവിഡിനെ തോല്‍പ്പിക്കാന്‍ കുടയും; ഇത് തണ്ണീര്‍മുക്കം സ്റ്റൈല്‍

കോവിഡിനെ കെട്ടുകെട്ടിക്കാന്‍ മാസ്‌ക്കിനും സാനിറ്റൈസറിനുമൊപ്പം കുടയും ആയുധമാണ് ഈ നാട്ടുകാര്‍ക്ക്

Politics7 months ago

ഓരോ മലയാളിയെയും നാണിപ്പിക്കുന്ന പ്രകടനങ്ങളെന്ന് കളക്റ്റര്‍

ടിവി ഷോ മത്സരാര്‍ഥിയും ഫാന്‍സ് അസോസിയേഷനും കൊച്ചി എയര്‍പോര്‍ട്ട് പരിസരത്തു നടത്തിയ പ്രകടനങ്ങള്‍ ഓരോ മലയാളിയെയും നാണിപ്പിക്കുന്നതെന്ന് കളക്റ്റര്‍

Kerala1 year ago

അയര്‍ലന്‍ഡില്‍ നിന്ന് ഇലിസ് നല്‍കി വരുമാനത്തിന്റെ ഒരു പങ്ക്

ദുരിതബാധിതര്‍ക്ക് പിന്തുണയുമായി കേരളത്തില്‍ വച്ച് കൊല്ലപ്പെട്ട ലാത്വിയന്‍ യുവതിയുടെ സഹോദരി ഇലിസ് സര്‍ക്കോണയും

Life1 year ago

‘ആകാശം ഭൂമിയിലേക്കു വീഴാതെ താങ്ങി നിര്‍ത്തുന്നു ഇത്തരം കൈകള്‍’

നൗഷാദിക്കാ, തീര്‍ച്ചയായും, അതിലൊരു കൈ നിങ്ങളുടെയാണെന്നു ഞാന്‍ വിശ്വസിക്കുന്നു: നടന്‍ സിദ്ദിഖ്

Gulf1 year ago

കുട്ടികള്‍ക്കൊപ്പം ദുബായ് രാജകുമാരന്റെ വലിയപെരുന്നാള്‍ ആഘോഷം

കുട്ടികള്‍ക്കൊപ്പമുള്ള നിമിഷങ്ങള്‍ സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ പങ്കുവെച്ച് ഷേഖ് ഹംദാന്‍

Business1 year ago

ചൂടില്‍ നിന്ന് തൊഴിലാളികളെ രക്ഷിക്കാന്‍ 1914ല്‍ ഐസ് മെഷീന്‍ സ്ഥാപിച്ച ടാറ്റ ഗ്രൂപ്പ്

ഐസ് ആഡംബരമായിരുന്ന കാലത്ത് തൊഴിലാളികള്‍ക്കായി ഒരു ഐസ് ആന്‍ഡ് സോഡ മെഷീന്‍ സ്ഥാപിച്ച ടാറ്റ ഗ്രൂപ്പ്

ELECTION SPECIAL2 years ago

ഇതാണോ ആവിഷ്‌കാര സ്വാതന്ത്ര്യം, തുറന്നടിച്ച് സന്തോഷ് പണ്ഡിറ്റ്

ബിജു മേനോനെതിരെ നടക്കുന്ന സൈബര്‍ ആക്രമണത്തെ പൊളിച്ചടുക്കി സന്തോഷ് പണ്ഡിറ്റ്

Opinion

Education4 weeks ago

2020നെ ഞങ്ങള്‍ ആംഗ്യഭാഷയില്‍ അടയാളപ്പെടുത്തുന്നു

ഞങ്ങള്‍ 2020നെ സ്‌നേഹത്തിന്റെ ആംഗ്യഭാഷയില്‍ അടയാളപ്പെടുത്തുന്നു-50 Days Of Sign Language അഥവാ 50 ഡേയ്‌സ് ഓഫ് ലവ്!

Business2 months ago

വ്യവസായങ്ങള്‍ തകരുന്നില്ല, പൂര്‍വ്വാധികം ശക്തിയോടെ തിരിച്ചു വരും

ഇത്തരം വെല്ലുവിളികള്‍ക്കൊന്നും മനുഷ്യകുലത്തിനെ വേരോടെ പിഴുതെറിയാന്‍ സാധിക്കയില്ല എന്ന് ചരിത്രം നമ്മെ ഓര്‍മ്മിപ്പിക്കുന്നുണ്ട്

Opinion2 months ago

റഫേലിന്റെ വരവ്; അതിര്‍ത്തിയില്‍ അഡ്വാന്റേജ് ഇന്ത്യ

ചൈനയുടെ നീക്കങ്ങള്‍ പ്രവചനാതീതമാണെങ്കിലും 1962 ലേതുപോലെ ഒരു യുദ്ധത്തിലേക്ക് ഈ സംഘര്‍ഷം നീങ്ങാനുള്ള സാധ്യത അനുദിനം വിരളമായിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നു എന്നതാണ് വാസ്തവം

Business2 months ago

കോവിഡ് കാലത്ത് ബിസിനസുകള്‍ ചെയ്യേണ്ടത്

കച്ചവടം കൂട്ടാന്‍ യാതൊരു വിധ നിയന്ത്രണങ്ങളും പാലിക്കേണ്ട എന്ന ചിന്താഗതി ഗുണത്തെക്കാളേറെ ദോഷം ചെയ്യും

Opinion2 months ago

നവകേരളം എങ്ങനെയാകണം, എന്തായാലും ഇങ്ങനെ ആയാല്‍ പോര

മദ്യത്തേയും ലോട്ടറിയേയും ടൂറിസത്തേയും ചുറ്റിപറ്റിയാണ് പതിറ്റാണ്ടുകളായി നാം നിലനിന്നു പോരുന്നത്. ഇത് മാറണ്ടേ

Opinion2 months ago

എന്തു കൊണ്ട് തര്‍ക്കങ്ങള്‍ അവസാനിക്കുന്നില്ല?

എന്തു കൊണ്ട് തര്‍ക്കങ്ങള്‍ അവസാനിക്കുന്നില്ല? അതിനുള്ള ഉത്തരം നമ്മുടെ രണ്ട് സ്‌നേഹിതന്മാരും പറയുന്നുണ്ട്.

Life3 months ago

നിഷേധാത്മക ചിന്തകളെ മറികടക്കാനൊരു മന്ത്രം

നമുക്കാ മന്ത്രത്തെ ''ട്രിപ്പിള്‍ ആര്‍'' (RRR) എന്ന് വിളിക്കാം.നമ്മെ വലിച്ചു താഴ്ത്തുന്ന ചിന്തകളെ ദിശമാറ്റി വിട്ടുകൊണ്ട് നാം മുന്നോട്ട് കുതിക്കണം.

Life3 months ago

ജീവിതത്തിന്റെ പുതുമ നിലനിര്‍ത്താന്‍ ഒരു ഫോര്‍മുല

ഈ മാന്ത്രിക ഫോര്‍മുലയെ നമുക്ക് DCA എന്നു വിളിക്കാം. എന്തെല്ലാമാണത്, ഒന്ന് നോക്കാം

Opinion3 months ago

ഇത്തരം സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റുകളുമായി നാടിനെതിരെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന എത്രപേര്‍ ഉണ്ടാകും

ഇത്തരം സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റുകളുമായി വിദേശങ്ങളില്‍ ചെന്ന് ജോലി നേടി നാടിനെതിരെ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന എത്രപേര്‍ ഉണ്ടാകും?

Opinion4 months ago

വിശ്വസിക്കാന്‍ കൊള്ളാവുന്ന രാജ്യമോ സാമ്പത്തിക പങ്കാളിയോ അല്ല ചൈന

ചൈനയുമായുള്ള ബന്ധം പുനക്രമീകരിച്ചിരിക്കുന്നു മോദി. സ്വാശ്രയ ഭാരതത്തിന് ഊര്‍ജമേകുമത്. അവര്‍ വിശ്വസിക്കാവുന്ന സാമ്പത്തിക പങ്കാളിയുമല്ല

Auto

Auto2 weeks ago

55 ടണ്‍ ഭാരമുള്ള ഇന്ത്യയിലെ ആദ്യത്തെ 4ഃ2 പ്രൈം മൂവര്‍ സിഗ്ന 5525.S പുറത്തിറക്കി ടാറ്റ മോട്ടോഴ്‌സ്

ഇന്ത്യയില്‍ ആദ്യമായി 55 ടണ്‍ ഭാരമുള്ള 4ഃ2 പ്രൈം മൂവറിന് ARAI സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റ് ലഭിക്കുന്ന നിര്‍മ്മാതാവ്

Auto3 weeks ago

ആര്‍സി ശ്രേണിയില്‍ പുതിയ നിറങ്ങളുമായി കെടിഎം

കെടിഎം ആര്‍സി 125ന് ഡാര്‍ക്ക് ഗാല്‍വാനോ നിറവും ആര്‍സി 200ന് ഇലക്ട്രോണിക് ഓറഞ്ച് നിറവും ആര്‍സി 390ക്ക് മെറ്റാലിക് സില്‍വര്‍ നിറവുമാണ് പുതുതായി നല്‍കിയിരിക്കുന്നത്

Auto1 month ago

മോഹിപ്പിക്കുന്ന എസ്‌യുവി; അതും 6.71 ലക്ഷത്തിന്

കിയ സോണറ്റ് ഓട്ടോ വിപണിയില്‍ വലിയ ചലനം തന്നെ സൃഷ്ടിച്ചേക്കും

Auto2 months ago

ജര്‍മനിയില്‍ റെനോ ഇലക്ട്രിക്ക് കാര്‍ സൗജന്യം!

കാറിന്റെ വില സര്‍ക്കാരിന്റെ വിവിധ സബ്‌സിഡികളിലൂടെ കവര്‍ ചെയ്യാമെന്ന വാഗ്ദാനം നല്‍കി ഡീലര്‍ഷിപ്പുകള്‍

Auto2 months ago

‘കോള്‍ ഓഫ് ദ ബ്ലൂ’,ഓണ്‍ലൈന്‍ വില്‍പ്പനയുമായി യമഹ

'കോള്‍ ഓഫ് ദ ബ്ലൂ'. യമഹയുടെ വിര്‍ച്വല്‍ സ്റ്റോര്‍ പ്രവര്‍ത്തനമാരംഭിച്ചു.

Auto2 months ago

മാരുതി വിറ്റത് 40 ലക്ഷം ഓള്‍ട്ടോ കാറുകള്‍; അത്യപൂര്‍വ നാഴികക്കല്ല്

ഇന്ത്യയില്‍ 40 ലക്ഷം യൂണിറ്റുകള്‍ വിറ്റുപോയ ഏക കാറാണ് മാരുതിയുടെ ഓള്‍ട്ടോ

Auto2 months ago

15 ലക്ഷം രൂപ നല്‍കി ഔഡി ആര്‍എസ് ക്യു8 ബുക്ക് ചെയ്യാം

അഗ്രസീവ് സ്‌റ്റൈലിംഗ് നല്‍കിയിരിക്കുന്നു. പ്രീമിയം കൂപ്പെയുടെ ഭംഗിയുമുണ്ട്

Auto2 months ago

ഇന്ത്യയിൽ വിറ്റത് അഞ്ച് ലക്ഷം ഹ്യുണ്ടായ് ക്രെറ്റ !

2015 ലാണ് കോംപാക്റ്റ് എസ് യുവി ഇന്ത്യയിൽ ആദ്യമായി അവതരിപ്പിച്ചത്

Auto2 months ago

ട്രയംഫ് സ്ട്രീറ്റ് ട്രിപ്പിള്‍ ആര്‍ ഇന്ത്യയിലെത്തി

ഇന്ത്യയില്‍ ഇതാദ്യമായാണ് സ്ട്രീറ്റ് ട്രിപ്പിള്‍ ആര്‍ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. വില 8.84 ലക്ഷം രൂപ

Auto2 months ago

എന്തുകൊണ്ട് കിയ സോണറ്റ് കാര്‍ പ്രേമികളുടെ ആവേശമാകും

ഇന്ത്യയില്‍ ആഗോള അരങ്ങേറ്റം നടത്തിയ കിയ സോണറ്റിന്റെ വിശേഷങ്ങളിലേക്ക്...

Trending